HSMC-C120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-2824-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-2824-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-2824-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSMC-C120
คำอธิบาย
LED RED CLEAR SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 626nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.9V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HSMC-C120 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
155°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
637nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.00mm W
อัตรา Millicandela
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบโดม
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.60mm