MPI005P28LAWH12 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bulgin
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bulgin
มีอยู่ในสต็อค: 22
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
มีอยู่ในสต็อค: 40
มีอยู่ในสต็อค: 35
สวิตช์ปุ่มกด DPST-NO/NC ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Bulgin Automation Connectors Available At Digi-Key
Bulgin and Arcoelectric Switches Available at Digi-Key
MPI005P28LAWH12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-MPI005P28LAWH12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPI005P28LAWH12
คำอธิบาย
SWITCH PB SPCO ILLUM WHT ALUM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
12VAC
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
มิติของช่องพาเนล
กลม - 19.20mm Dia
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A (AC/DC)
ชีวิตเครื่องกล
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V