1201M1S3ZQE2
1201M1S3ZQE2
1201M1S3ZQE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN5061-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1201M1S3ZQE2
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE DPDT 6A 120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบเลื่อน DPDT ติดตั้งบนพาเนล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1201M1S3ZQE2 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์
5.08mm
ผู้ผลิต
C&K
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองแดง
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
วงจร
DPDT
คุณสมบัติ
แอคชูเอเตอร์สีดำ, ขั้วต่อปิดผนึกอีพ็อกซี่
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ระบุ
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 65°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-On
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีเอไมด์ (PA), ไนลอน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6A (AC/DC)
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
2.16mm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
40,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V