1201M2S3CQE2 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Knitter-Switch
มีอยู่ในสต็อค: 235
เอกสารข้อมูล
Similar
NKK Switches
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
TE Connectivity ALCOSWITCH Switches
มีอยู่ในสต็อค: 0
สวิตช์แบบเลื่อน DPDT ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
สวิตช์แบบเลื่อน DPDT ทรูโฮล
1201M2S3CQE2
1201M2S3CQE2
1201M2S3CQE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN5003-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1201M2S3CQE2
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE DPDT 6A 120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
1201M2S3CQE2 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์
5.08mm
ผู้ผลิต
C&K
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองแดง
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
วงจร
คุณสมบัติ
แอคชูเอเตอร์สีดำ, ขั้วต่อปิดผนึกอีพ็อกซี่
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ระบุ
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 65°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-On
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีเอไมด์ (PA), ไนลอน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6A (AC/DC)
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
2.16mm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V