8121LY4ZGE
8121LY4ZGE
8121LY4ZGE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN1611-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8121LY4ZGE
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON SPDT 1A 120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPDT มาตรฐาน ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหลัง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
8121LY4ZGE รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
Mfr
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ลูกดันสปริง
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีขาว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหลัง
คุณสมบัติ
การตอบสนองการสัมผัส
ประเภท
มาตรฐาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 6.35mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 75°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
60,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A (AC/DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V