8121SDZGE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN1623-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8121SDZGE
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON SPDT 1A 120V
โมเดล EDA/CAD
8121SDZGE รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหลัง
มาตรฐาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 6.35mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 75°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A (AC/DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V