PTS636SL43 SMTR LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN12309-2-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN12309-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN12309-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS636SL43 SMTR LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
โมเดล EDA/CAD
PTS636SL43 SMTR LFS รุ่น
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
โครงร่าง
6.00mm x 3.50mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงในการทำงาน
130gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.25mm
ชีวิตเครื่องกล
50,000 รอบ
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
4.30mm