BV1HD045EFJ-CE2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-BV1HD045EFJ-CE2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-BV1HD045EFJ-CE2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-BV1HD045EFJ-CE2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BV1HD045EFJ-CE2
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE 1CH 45 M HIGH-SIDE SW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 21A 8-HTSOP-J
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
21A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
45mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ควบคุมสลูว์เรท
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแส (ปรับได้), การตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิเกิน, แบตเตอรี่ย้อนกลับ, UVLO
จำนวนของเอาต์พุต
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อินเตอร์เฟซ
ลอจิก
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HTSOP-J
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
6V ~ 28V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
7V