PTS645SH43SMTR92 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN11907TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN11907CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN11907DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS645SH43SMTR92 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PTS645SH43SMTR92 LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
4.30mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
6.00mm x 6.00mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
วงจร
SPST-NO
แรงในการทำงาน
200gf
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC