PTS810 SJM 250 SMTR LFS
PTS810 SJM 250 SMTR LFS
PTS810SJM250SMTR LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN10502TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN10502CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN10502DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS810SJM250SMTR LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 16V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
PTS810SJM250SMTR LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
2.50mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
4.20mm x 3.20mm
แรงในการทำงาน
160gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 16VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.15mm