AMS1117-3.3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4518-AMS1117-3.3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4518-AMS1117-3.3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4518-AMS1117-3.3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AMS1117-3.3
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223-3L
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-3L
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
75dB (120Hz)
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-3L
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.3V @ 1A