RM105002BCB
RM105002BCB
RM105002BCB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN10700-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RM105002BCB
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY 5POS 500MA 24V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบหมุน 5 ตำแหน่ง SP5T 500mA (DC) ac ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RM105002BCB รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
500mA (DC)
ผู้ผลิต
C&K
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V
ชุด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อตไขควง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวแอคชูเอเตอร์
ฟลัช
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
Angle of Throw
45°
จำนวนของตำแหน่ง
5
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ดัชนีหยุด
คงที่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของชั้น
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของขั้วต่อชั้น
1
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
จำนวนวงจรต่อชั้น
SP5T
ความลึกด้านหลังพาเนล
7.37mm