LDK130M12R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14019-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14019-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14019-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK130M12R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 300MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LDK130M12R รุ่น
PSRR
55dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.4V @ 300mA