GMC02X7S104K16NT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4713-GMC02X7S104K16NTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4713-GMC02X7S104K16NTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4713-GMC02X7S104K16NTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GMC02X7S104K16NT
คำอธิบาย
CAP0201 X7S .1UF 10% 16V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±10% 16V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 0201 (0603 เมตริก)
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)