CTLSH10-100L TR13 PBFREE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1514-CTLSH10-100LTR13PBFREETR-ND - เทปและม้วน (TR)
1514-CTLSH10-100LTR13PBFREECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1514-CTLSH10-100LTR13PBFREEDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CTLSH10-100L TR13 PBFREE
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 10A TLM364
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 10A ติดบนพื้นผิว TLM364
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
150 µA @ 100 V
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
610pF @ 4V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TLM364
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
680 mV @ 10 A