PDS3100-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PDS3100DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
PDS3100DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PDS3100DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PDS3100-13
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 3A POWERDI 5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 3A ติดบนพื้นผิว PowerDI™ 5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PDS3100-13 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI™ 5
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
760 mV @ 3 A