CAC35-01W110-05-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CAC35-01W110-05-2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAC35-01W110-05-2
คำอธิบาย
CHAMBER ASSEMBLY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป, รวมอุปกรณ์ปิด ลำโพง 1.5 W 880 Hz ~ 20 kHz ด้านข้าง สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CAC35-01W110-05-2 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
1.5 W
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - สูงสุด
1.7 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านข้าง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีอีเทอร์อีเทอร์คีโทน (PEEK)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป, รวมอุปกรณ์ปิด
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
880 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
สายตัวนำพร้อมคอนเนคเตอร์
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.1kHz
ขนาด / มิติ
1.378" L x 0.787" W (35.00mm x 20.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.228" (5.80mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
100
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1.5W/100mm
อัตราการบิดเบือน
10% สูงสุด @ 3kHz, 1.5W