ASE02008MS-LW100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
668-ASE02008MS-LW100-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASE02008MS-LW100-R
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 97DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป, รวมอุปกรณ์ปิด ลำโพง 1 W 500 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASE02008MS-LW100-R รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
PUI Audio, Inc.
พลังงาน - พิกัด
1 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - สูงสุด
1.3 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป, รวมอุปกรณ์ปิด
วัสดุ - กรวย
โพลีอะครีโลไนไตรล์ บิวทาดีน สไตรีน (ABS)
ช่วงความถี่
500 Hz ~ 20 kHz
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
950Hz
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.787" L x 0.787" W (20.00mm x 20.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
97
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.281" (7.15mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mm
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C