CS12-00P43-02-1X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS12-00P43-02-1X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS12-00P43-02-1X
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 0.7W 81DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 700 mW 344 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CS12-00P43-02-1X รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - พิกัด
700 mW
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - กรวย
โพลีเอเธอร์อีเธอร์คีโตน (PEEK), อะลูมิเนียม
ช่วงความถี่
344 Hz ~ 20 kHz
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
430Hz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ประสิทธิภาพ - dBA
81
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.315" W (12.00mm x 8.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
100mW/10cm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)