CS13-00S85-04-6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS13-00S85-04-6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2603-CS13-00S85-04-6CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2603-CS13-00S85-04-6DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS13-00S85-04-6
คำอธิบาย
13X13MM SMT SPEAKER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 700 mW 680 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยมจัตุรัส
โมเดล EDA/CAD
CS13-00S85-04-6 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - สูงสุด
1 W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีอิไมด์ (PI)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
โคบอลต์
ช่วงความถี่
680 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
850Hz
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.512" W (13.00mm x 13.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.161" (4.10mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
90
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
700mW/100mm
อัตราการบิดเบือน
10% @ 2.2kHz, 0.7W