CS17-01P100-03-1X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS17-01P100-03-1X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS17-01P100-03-1X
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 99DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 800 Hz ~ 10 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
CS17-01P100-03-1X รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - พิกัด
1 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - กรวย
โพลีอีเทอร์อีเทอร์คีโทน (PEEK)
ช่วงความถี่
800 Hz ~ 10 kHz
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1kHz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ประสิทธิภาพ - dBA
99
ขนาด / มิติ
0.669" L x 0.472" W (17.00mm x 12.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/100mm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.130" (3.30mm)