CS15-01P95-03-1X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS15-01P95-03-1X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS15-01P95-03-1X
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 97DB
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 760 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
CS15-01P95-03-1X รุ่น
พลังงาน - พิกัด
1 W
พลังงาน - สูงสุด
1.3 W
ช่วงความถี่
760 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
950Hz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ประสิทธิภาพ - dBA
97
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/100mm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)