APS-160ELL331MJC5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3042-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APS-160ELL331MJC5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 330UF 20% 16V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 14mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APS-160ELL331MJC5S รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Chemi-Con
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
5.05 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
330 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
14mOhm