APS-250ELL680MHB5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3046-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APS-250ELL680MHB5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 68UF 20% 25V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
68 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 24mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.32 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
68 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
24mOhm