APSC160ELL331MJB5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-APSC160ELL331MJB5S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSC160ELL331MJB5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 330UF 20% 16V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 10mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APSC160ELL331MJB5S รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
6.1 A @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
6.1 A @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
330 µF
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
10mOhm