APSF160ELL271MH08S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3615-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSF160ELL271MH08S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 270UF 20% 16V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
270 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 10mOhm 20000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APSF160ELL271MH08S รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
500 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
5 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
270 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.354" (9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
10mOhm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
20000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C