APSG250ELL181MHB5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-APSG250ELL181MHB5S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSG250ELL181MHB5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 180UF 20% 25V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 16mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APSG250ELL181MHB5S รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.65 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
180 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
16mOhm