APXA4R0ARA331MH70G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3105-2-ND - เทปและม้วน (TR)
565-3105-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
565-3105-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APXA4R0ARA331MH70G
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 330UF 20% 4V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 25mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
APXA4R0ARA331MH70G รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.02 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.264" (6.70mm)
ความจุไฟฟ้า
330 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm