APXA6R3ARA151MH70G | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM POLY 150UF 20% 6.3V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 32 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 150 µF 6.3 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 25mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | APXA6R3ARA151MH70G รุ่น |
หมวดหมู่ | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
ผู้ผลิต Chemi-Con | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ชุด | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 3.02 A @ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.315" Dia (8.00mm) |
ประเภท โพลีเมอร์ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.264" (6.70mm) |
ความจุไฟฟ้า 150 µF | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 6.3 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 25mOhm |