APXE4R0ARA331MF61G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3179-2-ND - เทปและม้วน (TR)
565-3179-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
565-3179-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APXE4R0ARA331MF61G
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 330UF 20% 4V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 15mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
APXE4R0ARA331MF61G รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.16 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.228" (5.80mm)
ความจุไฟฟ้า
330 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.260" L x 0.260" W (6.60mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
15mOhm