APXG160ARA561MHA0G ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
560 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 18mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C