APXG200ARA121MF61G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-4530-2-ND - เทปและม้วน (TR)
565-4530-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
565-4530-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APXG200ARA121MF61G
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 120UF 20% 20V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 µF 20 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 25mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APXG200ARA121MF61G รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Chemi-Con
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.2 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
ความจุไฟฟ้า
120 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.260" L x 0.260" W (6.60mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm