EKXJ451ELL470ML25S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-4228-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EKXJ451ELL470ML25S
คำอธิบาย
CAP ALUM 47UF 20% 450V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
47 µF 450 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EKXJ451ELL470ML25S รุ่น
Mfr
อัตรา
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
500 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.25 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
450 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.043" (26.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C