EKY-350ELL122ML20S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-EKY-350ELL122ML20S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EKY-350ELL122ML20S
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 35V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EKY-350ELL122ML20S รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
Mfr
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.518 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.53 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อิมพีแดนซ์
27 mOhms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.846" (21.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C