EKZN250ELL471MH15D ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 960
เอกสารข้อมูล
470 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EKZN250ELL471MH15D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-4837-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EKZN250ELL471MH15D
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 25V RADIAL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
800 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.6 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อิมพีแดนซ์
59 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.650" (16.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C