ERHB701LGC182MEC5U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-5094-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ERHB701LGC182MEC5U
คำอธิบาย
CAP ALUM 1800UF 20% 700V SCREW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1800 µF 700 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
7.2 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
10.08 A @ 3 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
1.240" (31.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
3.000" Dia (76.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
5.079" (129.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
700 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C