HHXJ250GRA331MHA0G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-HHXJ250GRA331MHA0GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
565-HHXJ250GRA331MHA0GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
565-HHXJ250GRA331MHA0GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HHXJ250GRA331MHA0G
คำอธิบาย
CAP ALUMHYB 330UF 20% 25V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 22mOhm 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Chemi-Con
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
ป้องกันการสั่นสะเทือน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
300 mA @ 120 Hz
ประเภท
ไฮบริด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
330 µF
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
22mOhm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C