FPC050P010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FPC050P010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FPC050P010
คำอธิบาย
FPC/FFC SMT CONN .5MM PITCH 10PI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SMD ไปยัง DIP FPC คอนเนคเตอร์ 10 0.020" (0.50mm) FR4 กระจกอีพ็อกซี่
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
10
ผู้ผลิต
Chip Quik Inc.
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ชุด
ความหนาของบอร์ด
0.062" (1.57mm) 1/16"
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
FR4 กระจกอีพ็อกซี่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.900" x 0.550" (22.86mm x 13.97mm)