LS027B7DH01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
425-2907-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LS027B7DH01
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT - 2.7"
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สะท้อนแสง TFT - โมโนโครม ซีเรียล 2.7" (68.58mm) 400 x 240
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
58.80mm W x 35.28mm H
ผู้ผลิต
Sharp Microelectronics
แบ็คไลท์
ไม่มีแบ็คไลท์
บรรจุภัณฑ์
ถาด
จุดพิกเซล
400 x 240
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
ซีเรียล
ประเภทจอแสดงผล
TFT - โมโนโครม
ระยะระหว่างจุด
0.15mm W x 0.15mm H
โหมดการแสดงผล
สะท้อนแสง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.7" (68.58mm)