CFM130M240
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2034-CFM130M240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFM130M240
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 101W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 80 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ประสิทธิภาพ
0.93
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 1.20" H (76.2mm x 50.8mm x 30.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, FCC, TUV
4.2 A