ACDBQC70-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-ACDBQC70-HFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
641-ACDBQC70-HFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-ACDBQC70-HFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACDBQC70-HF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 70V 70MA 0402C
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 70 V 70mA ติดบนพื้นผิว 0402C/SOD-923F
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
5 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 50 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
2pF @ 1V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
ประเภทการติดตั้ง
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
70mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 15 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402C/SOD-923F
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 125°C