BAS70LP-7B หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Comchip Technology
ไดโอด 70 V 70mA ติดบนพื้นผิว X1-DFN1006-2
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BAS70LP-7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAS70LP-7BDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
BAS70LP-7BDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BAS70LP-7BDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS70LP-7B
คำอธิบาย
DIODE SCHOTT 70V 70MA X1DFN10062
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BAS70LP-7B รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
1.6 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 70 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1pF @ 0V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
X1-DFN1006-2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
70mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
960 mV @ 15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ