ATV06B240JB-HF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AA |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 38.9V แคลมป์ 15.42A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ATV06B240JB-HF รุ่น |
หมวดหมู่ | พลังงาน - ยอดพัลส์ 600W |
Mfr | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | เกรด รถยนต์ |
ประเภท Zener | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
ช่องสองทิศทาง 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 24V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AA, SMB |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 26.7V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 38.9V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 15.42A |