TV06B240JB-HF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Taiwan Semiconductor Corporation
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 373
Diodes Incorporated
MCC (Micro Commercial Components)
STMicroelectronics
YAGEO
YAGEO
Littelfuse Inc.
38.9V แคลมป์ 15.42A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TV06B240JB-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TV06B240JB-HF-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV06B240JB-HF
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TV06B240JB-HF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.42A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V