CDBHM1100L-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1429-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1429-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1429-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDBHM1100L-HF
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1PHASE 100V 1A MBS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase Schottky 100 V ติดบนพื้นผิว MBS
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CDBHM1100L-HF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 1 A
ผู้ผลิต
Comchip Technology
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทไดโอด
Single Phase
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-269AA, 4-BESOP
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
MBS
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1 A