CGRM4004-HF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1678-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1678-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1678-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CGRM4004-HF
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 1A MINI SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1A ติดบนพื้นผิว Mini SMA/SOD-123
โมเดล EDA/CAD
CGRM4004-HF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
การกู้คืนมาตรฐาน >500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 400 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
15pF @ 4V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V