UFM14PL-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
UFM14PL-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
UFM14PL-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
UFM14PL-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UFM14PL-TP
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 1A SOD123FL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1A ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
50 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 400 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
20pF @ 4V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123FL
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.4 V @ 1 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)