TV04A220JB-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
641-1239-2-ND - เทปและม้วน (TR)
641-1239-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
641-1239-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV04A220JB-G
คำอธิบาย
TVS DIODE 22VWM 35.5VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
35.5V แคลมป์ 11.27A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
TV04A220JB-G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
11.27A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
22V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
24.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
35.5V