SMAJ22CA | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 22VWM 35.5VC DO214AC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 35.5V แคลมป์ 11.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SMAJ22CA รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 35.5V |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 11.3A |
ชุด | พลังงาน - ยอดพัลส์ 400W |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
ประเภท Zener | อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) |
ช่องสองทิศทาง 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 22V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AC, SMA |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 24.4V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |