TV15C360JB-G มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 2,796
เอกสารข้อมูล
Direct
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
Taiwan Semiconductor Corporation
เอกสารข้อมูล
Littelfuse Inc.
Bourns Inc.
Diodes Incorporated
Upgrade
MCC (Micro Commercial Components)
Similar
Littelfuse Inc.
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 500
Bourns Inc.
YAGEO
YAGEO
58.1V แคลมป์ 25.82A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TV15C360JB-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TV15C360JB-G-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV15C360JB-G
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TV15C360JB-G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
25.82A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V